Binciken Kwarewa: Halayen fasaha da dabarun zaɓi na kayan aikin samar da filastik filastik PVC
Kamar yadda Duniya take da filastik mai filastik mai gina jiki,Guangdong Huaongyichemeng sabon kayan fasaha na duniya,.ya kasance mai zurfi cikin masana'antar fiye da shekaru 20. Tana da abokan aiki da yawa a masana'antar kuma koyaushe an himmatu wajen inganta kirkirar samar da fasaha. A cikin tsarin samar da samfuran PVC, zaɓi na kayan aiki kai tsaye yana shafar ingancin samfurin, ƙarfin aiki da farashi. Wannan labarin nazarin da fa'idodi da rashin amfani na kayan aikin yau da kullun daga yanayin fasaha don taimakawa kamfanonin samar da kayan aikinsu.
1. Twin-dunƙu
Abvantbace: Twin-dunƙule Sportruers suna da kyau m kayan da zazzabi, kuma sun dace da samar da ƙirar PVC kamar yadda aka cika da wuta. Ingancin yanayin samarwa ya fi kashi 30% sama da na dunƙule ɗaya, kuma daidaituwa samfurin ya fi kyau.
Rashin daidaituwa: Kudin siyan kayan aiki yana da girma (kimanin sau 2-3 da dunkule ɗaya), rikicewar fasaha yana da yawa, kuma bukatun fasaha don masu tsauri ne.
2
Abvantbace: Tsarin sauki, farashi mai ƙarancin albashi, wanda ya dace da samar da manyan samfuran samfuran kamar pvc bututun. Yawan kuzari shine 15% -20% fiye da na tagwayen tagwaye, tabbatarwa ya dace, kuma shine zaɓin farko don kamfanoni masu matsakaitan.
Rashin daidaituwa: Mai iyakance sakamako na hade, da wuya a kula da ƙarin-daidaitaccen tsari; Kafaffen yanayin Ractan rabo, wanda bai isa sassaucin samarwa ba.
3
Abvantbuwan amfãni: Injiniyan kayaye na Hydraulic / Wutan lantarki na iya cimma nasarar haɗakar tsarin hadaddun PVC (kamar bawul na ± 0.02mm. Fasahar Motar Seto tana rage yawan amfani da kuzari da 40%, a layi tare da Trend masana'antar masana'antu.
Rashin daidaituwa: Kuduri na haɓaka ƙimar (kusan kashi 30% na Jearfin Ayyukan Zubauke), ƙarancin tattalin arziƙi na ƙananan tsari; Babban sawun kayan aiki, kuma ana buƙatar tsarin zafin zafin jiki mai dacewa.
Guangdong Huaongyichemeng sabon kayan fasaha na duniya,.An sanye take da babban ƙungiyar fasaha kuma yana da abokan aiki na yau da kullun da amintattun kayan aiki, waɗanda zasu iya samar da cikakken bayani daga zaɓi na aiki don haɓaka ingantawa. A halin yanzu, mun taimaka fiye da abokan ciniki sama da 300 a duniya don kammala haɓakar layin samarwa, tare da karuwar ikon samar da 45% da ƙarancin ƙarancin kashi 0.8%. A nan gaba, zamu ci gaba da inganta hanyar kore da dijital na samar da PVC.
Lokaci: Feb-17-2025